กิจกรรม
สสอ.เขมราฐ ออกประชาสัมพันธ์รณรงค์ให้ประชาชเพื่อป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโควิด 19
![](upload/news/images/1192844218.jpg)
วันที่ 4 มกราคม 2564 นายกฤตกร ถาศักดิ์ นายอำเภอเขมราฐ มอบหมายให้ นายไพรัช จันทพันธ์ สาธารณสุขอำเภอเขมราฐ พร้อมเจ้าหน้าที่สาธารณสุขอำเภอเขมราฐ ออกประชาสัมพันธ์รณรงค์ให้ พ่อค้า แม่ค้า พี่น้องประชาชน สวมหน้ากากผ้า หน้ากากอนามัย ล้างมือบ่อยๆ เว้นระยะห่าง เพื่อป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโควิด 19 ตลาดนัดวันจ้นทร์ วัดป่าประชาสามัคคี อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี
วันที่ 2021-03-01 09:51:22 น. อ่านแล้ว 940 ครั้ง
![](upload/news/images/1192844218.jpg)
วันที่ 4 มกราคม 2564 นายกฤตกร ถาศักดิ์ นายอำเภอเขมราฐ มอบหมายให้ นายไพรัช จันทพันธ์ สาธารณสุขอำเภอเขมราฐ พร้อมเจ้าหน้าที่สาธารณสุขอำเภอเขมราฐ ออกประชาสัมพันธ์รณรงค์ให้ พ่อค้า แม่ค้า พี่น้องประชาชน สวมหน้ากากผ้า หน้ากากอนามัย ล้างมือบ่อยๆ เว้นระยะห่าง เพื่อป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโควิด 19 ตลาดนัดวันจ้นทร์ วัดป่าประชาสามัคคี อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี
วันที่ 2021-03-01 09:51:22 น. อ่านแล้ว 940 ครั้ง