กิจกรรม
ประชุมสรุปผลการดำเนินโครงการ "เขมราษฎร์ธานีเมืองสะอาด ประชารัฐร่วมใจพัฒนากลไก และแผนบูรณาการด้านการจัดการขยะ"
![](upload/news/images/2110338906.png)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2566 วันศุกร์ ที่ 19 เดือนพฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. นายสรพงษ์ ขลุ่ยเงิน สาธารณสุขอำเภอเขมราฐ มอบหมายให้นายถนอม ผิวหอม ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอเขมราฐ เป็นประธานเปิดการประชุมสรุปผลการดำเนินโครงการ "เขมราษฎร์ธานีเมืองสะอาด ประชารัฐร่วมใจพัฒนากลไก และแผนบูรณาการด้านการจัดการขยะ" อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี โดยมีผู้บริหารองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล ผู้รับผิดชอบงาน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอเขมราฐ อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี
วันที่ 2023-05-19 10:37:28 น. อ่านแล้ว 184 ครั้ง
![](upload/news/images/2110338906.png)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2566 วันศุกร์ ที่ 19 เดือนพฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. นายสรพงษ์ ขลุ่ยเงิน สาธารณสุขอำเภอเขมราฐ มอบหมายให้นายถนอม ผิวหอม ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอเขมราฐ เป็นประธานเปิดการประชุมสรุปผลการดำเนินโครงการ "เขมราษฎร์ธานีเมืองสะอาด ประชารัฐร่วมใจพัฒนากลไก และแผนบูรณาการด้านการจัดการขยะ" อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี โดยมีผู้บริหารองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล ผู้รับผิดชอบงาน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขอำเภอเขมราฐ อำเภอเขมราฐ จังหวัดอุบลราชธานี
วันที่ 2023-05-19 10:37:28 น. อ่านแล้ว 184 ครั้ง